LTN Group
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

คุณยายสปีด!!!เรื่องจริงเกิดมากับตัวเอง

Go down

คุณยายสปีด!!!เรื่องจริงเกิดมากับตัวเอง Empty คุณยายสปีด!!!เรื่องจริงเกิดมากับตัวเอง

ตั้งหัวข้อ  Chaiyapos75 Tue May 03, 2011 8:41 am

บ้านผมอยู่แถวโลตัสครับ วันนั้นไม่ซื้อของ แต่ลืมว่า คุณยายสปีดเฮี้ย

เลยขี่รถ ฝ่าความมืดไปเลย พอซื้อของเสร็จ ก็ผ่านซอยระหว่าง วันโคกนาว กับ โลตัส

ตอนแรกก็ขี่ ไปเรื่อยๆ พอมากลาง ซอย ได้ยินเสียง พึบ พึบ พึบ แล้วก็คิดว่า

เออ ซอยนี้ มีดุ นี่หว่า ผีชื่ออะไรแล้ว นะ อ้อ คุณยายสปีด คิดได้แบบนี้เลยหันไปดู โอ้!!!

พระเจ้า มีคนแก่ วิ่งตามมา ครับ เขาบอกกันว่า ถ้ากุณยาย สปีดวิ่งตาม ให้บิดเลย ห้ามจอด

ไม่งั้น มานั่งหลัง ผมเลยรวบรวมกำลัง วิญญาน สิงนักบิด ปรื้นๆๆๆ เอี๊ยด ไอหร่า รอดแล้ว

หลังจากนั้น ผมก็ไม่เคย ผ่านเลย

เพื่อนผม ฉลาดครับ พอผมเล่าให้มันฟัง รู้ป่าวมันทำไง มันลงาก รถ ผ่านซอยเลยครับ

ไอบ้า!!!คิดได้ไงวะ
Chaiyapos75
Chaiyapos75
LTN Admin Faculty

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน