LTN Group
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ผีไม่เห็นหน้า

Go down

ผีไม่เห็นหน้า Empty ผีไม่เห็นหน้า

ตั้งหัวข้อ  Chaiyapos75 Tue May 03, 2011 8:50 am

มีวันหนึ่ง ผมไปเล่นกีฬากับเพื่อนที่สนามกีฬากลาง
อยู่ที่>จังหวัดขอนแก่น< มีวันหนึ่ง ผมไปเล่น เตะฟุลบอลกับเพื่อน

ถึง 5 ทุ่ม ผมเลยไปกินน้ำ และตอนนั้นและผมเห็นเต็มตา แล้วเห็นจริงๆ

เห็นผู้หญิงผมยาว ขาว แล้วผมก็ทักทาย ว่า พี่สาว ทำไมมาอยู่คนเดี่ยว

พี่เขาก็ตอบมาว่า พอดีไม่มีอารมณ์ เหงา ถูก แฟน ทิ้ง ผมเลยว่า

แล้วพี่ทำมา อยู่ที่นี้ ละ ทำไหมไม่ไปบึงแก่นนคร ครับ เพราะตรงนั้น

อากาศดีครับ เย็นสะบาย

พี่เขาเลย หันหน้า มา หาผม ผมเลยตกใจ หันหน้ามาไม่เห็นหน้า

ผมเลยตกใจ เลยรีบวิ่งไปหาเพื่อน ครับ พอกลับบ้าน ผมก็เล่าเรื่องนี้ให้เพื่อน ฟัง เพื่อนเลย ว่า จริงๆ เหรอ ผมเลยว่าจริงๆ

เพื่อนเลยว่าผมอะเป็นคนโชดดี ที่เจอผีหลอก

ผมก็เลยทำหน้า

เพื่อนมันเลย ตลกผมเลย ครับ

มีไรเล่าสู่กันฟัง นะครับ

จาก เต้ย ณ๊บางบัว กับ บิ๊ก

เด็กท่าพระ ^ ^
Chaiyapos75
Chaiyapos75
LTN Admin Faculty

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน