LTN Group
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

รับฟังปัญหาครับผม เรื่องต่างๆ

4 posters

Go down

รับฟังปัญหาครับผม เรื่องต่างๆ Empty รับฟังปัญหาครับผม เรื่องต่างๆ

ตั้งหัวข้อ  ???????? Wed May 04, 2011 12:56 pm

รับปรึกษาทุกเรื่องครับ ไม่ว่าจะเรื่องอะไร แต่ เวลาปรึกษาแล้วให้ น้องๆ เพื่อนๆ พี่ๆ ตั้งกระทู้ไว้ ทางผมจะทำการตอบให้หมดเลย มีปัญหาอะไร ขอให้คิดว่า ที่นี่ระบายได้ทุกเรื่อง ในกรณีที่เป็นปัญหาส่วนตัวไม่สามารถบอกใคร ได้ ให้ทิ้งเมลล์ ผมจะรีบแอดไปเพื่อรับฟังปัญหา เชื่อครับ ปัญหา
ทุกอย่างมีทางแก้ ถ้าน้องทุกคนใช้สติในการคิด พวกพี่ๆ พร้อมช่วยเยียวยาครับ

????????
ผู้มาเยือน

ขึ้นไปข้างบน Go down

รับฟังปัญหาครับผม เรื่องต่างๆ Empty Re: รับฟังปัญหาครับผม เรื่องต่างๆ

ตั้งหัวข้อ  Noord Fri May 06, 2011 9:39 am

*0* พี่ช่วยหน่อย ช่วงนี้มะมีตัง อิอิ เชิญเลยครับ ทางเรายินดีรับคำปรึกษานะครับ
Noord
Noord
LTN MOD

รับฟังปัญหาครับผม เรื่องต่างๆ Empty Re: รับฟังปัญหาครับผม เรื่องต่างๆ

ตั้งหัวข้อ  KuroziiZiR Tue May 17, 2011 3:22 am

เอ่อไม่ได้มาขอคำปรึกษาแต่อยากมาระบาย.....ปัญหาอัดอั้นใจตั้งแต่วัยเยาว์ ยันวัยรุ่นตอนต้น จนมาถึงวัยรุ่นตอนปลาย ได้มะ ได้มะ
Very Happy
KuroziiZiR
KuroziiZiR
LTN DJ
LTN DJ

http://www.animeclubth.net/index.php?

ตั้งหัวข้อ  kuchiki Tue May 17, 2011 10:14 am

ได้นิครับ

kuchiki
Round Ambassador of LTN
Round Ambassador of LTN

ตั้งหัวข้อ  lampets Thu Jul 21, 2011 12:40 am

ผมหากาตูนอยู่เรื่องนึงครับ ข้อมูลที่พอจำได้คือ นางเอกเวลาต่อสู้จะมีรอยสักเต็มตัว เสื้อผ้าขาดกระจุย ส่วนความสามารถพระเอก ผมจำไม่ได้ - -. อะไรประมาณนี้เป็น anime เก่าแล้วนะครับ ถ้าใครรู้จักช่วยบอกชื่อเรื่องให้หน่อยนะครับ อยากดูมาก

lampets
Non Degree
Non Degree

ขึ้นไปข้างบน