LTN Group
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Kiora ของเราโดนแบนคอมหนึ่งเดือน

4 posters

Go down

Kiora ของเราโดนแบนคอมหนึ่งเดือน Empty Kiora ของเราโดนแบนคอมหนึ่งเดือน

ตั้งหัวข้อ  ???????? Sat May 07, 2011 9:56 am

กรณีเมื่อวันที่ 6 พ.ค. ที่ผ่านมา การ meeting ครั้งแรกของเว็บเรา เกิดปัญหาขึ้นหลังจากการเดินทางกลับบ้าน ของ kiora และ ข้าพเจ้า เนื่องจากข้าพเจ้าเป็นเหตุที่ทำให้ kiora โดนแบนคอม เพราะ ตอนกลับบ้านจากการประชุม บ้าน kiora อยู่แถบบางขุนเทียน บ้านข้าพเจ้าอยู่ ที่
สมุทรปราการ ข้าพเจ้าจึงเสนอแนะให้ท่าน kiora กลับกับข้าพเจ้า เพราะเห็นว่ามันมืดแล้ว และเห็นว่าทางเข้าบ้านของข้าพเจ้า มันมีทางลัดไปลง
พระรามสองซึ่งใกล้กับ บางขุนเทียน ขณะที่ระหว่างทางถึงบ้านของข้าพเจ้า บิดามารดาของ kiora โทรเข้าหาเขา และ ถามว่าทำไมเขากลับถึงบ้านช้าจัง ทาง kiora จึงเรียนไปว่า รถติดและมากับเพื่อน ขณะนั้นเวลาสองทุ่ม จะสามทุ่มมันมืด รถค่อนข้างติด ข้าพเจ้าจึงได้ยินการสนทนาระหว่าง kiora และบิดามารดาของเขา ข้าพเจ้าจึงรู้สึกไม่สบายใจกับสิ่งที่เกิดขึ้นกับ kiora และเดาว่าบิดามารดาเขานั้นจะลงโทษอะไรเขา หรือ
ต่อว่าเขาอย่างรุนแรงไหม หลังจากข้าพเจ้าลงจากรถแท็กซี่ และ จึงได้โทรถามเพื่อความเป็นห่วงในฐานะน้องคนหนึ่ง kiora จึงบอกว่า ผมหาวิธีเจรจากับแม่ได้เอง ซึ่งผมเห็นว่ามันต้องเกิดอะไรไม่ดีขึ้นหลังจากนั้น เมื่อไม่ถึงชั่วโมงกว่าๆ เขาได้ถึงบ้านอย่างปลอดภัย ข้าพเจ้าของ kiora ว่าถ้าถึงบ้านให้โทรมา ประมาณไม่ถึงชั่วโมงเขาโทรมาว่าถึงบ้านแล้ว ข้าพเจ้าโล่งใจ แต่ตอนกลางคืน มารดา และ บิดาเขาบ่นชุดใหญ่ มีบทลงโทษ
แบนคอมหนึ่งเดือน เพราะเรื่องที่มา meeting ที่ทางเราจัดขึ้น และมารดาเขาเห็นห่วงเรื่องนัดของคนทางเน็ต ว่ามันไม่ปลอดภัย ด้วยเหตุนี้ kiora
โดนแบนคอมหนึ่งเดือน ซึ่งกฎบ้านเขามันค่อนข้างซีเรียสเกินไป ปัญหานี้จึงเล่าเพื่อให้ทราบโดยทั่วกัน และ ด้วยปัญหาที่เปิดขึ้นผมขอแสดงความ
รับผิดชอบ ขอลาออก(พักงาน)จากประธานคณะแอดมินเป็นกาลเฉพาะ

Yuu

????????
ผู้มาเยือน

ขึ้นไปข้างบน Go down

Kiora ของเราโดนแบนคอมหนึ่งเดือน Empty Re: Kiora ของเราโดนแบนคอมหนึ่งเดือน

ตั้งหัวข้อ  Chaiyapos75 Sat May 07, 2011 10:03 am

ง่าว ลาออกเรยหรอ

หรือรอจนกว่าท่านแฮมจะกลับมา
Chaiyapos75
Chaiyapos75
LTN Admin Faculty

Kiora ของเราโดนแบนคอมหนึ่งเดือน Empty Re: Kiora ของเราโดนแบนคอมหนึ่งเดือน

ตั้งหัวข้อ  ???????? Sat May 07, 2011 2:01 pm

Chaiyapos75 พิมพ์ว่า:ง่าว ลาออกเรยหรอ

หรือรอจนกว่าท่านแฮมจะกลับมา

ประมาณนั้น 555+ เลยเอาไอดีนี้เป็น mod ชั่วคราว และ เอาไอดีอีกไอดีไปก่อน

????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ  Noord Sat May 07, 2011 6:44 pm

กำพี่แฮม ๆๆๆๆ T^t
Noord
Noord
LTN MOD

ตั้งหัวข้อ  tar Sat May 07, 2011 7:23 pm

บ้านท่านแฮมโหดจัง ตั้งเดือนเลยเหรอ
tar
tar
Basic
Basic

ตั้งหัวข้อ  X/-HaDeS-\X! Sun May 08, 2011 4:41 pm

ขนาดนั้นเลยหรอเนี่ย เป็นผมคงโดนบ่นเหมือนกันอะนะแต่ไม่ถึงขั้นนั้นอะ
X/-HaDeS-\X!
X/-HaDeS-\X!
LTN MOD

ตั้งหัวข้อ  ???????? Tue May 10, 2011 11:19 pm

555+ ขอแก้สักนิดนะครับ ไม่ได้โดนบ่นชุดใหญ่นะครับคุยกันด้วยเสียงปกติ แต่เรื่องแบนคอมนี่ก็ตามนั้นน่ะนะ

แอบเนียนใช้คอม มาเช็คความเป็นไปและความเรียบร้อยของบอร์ดสักหน่อย อิอิ
(อ่านแล้วฮาดี 5555)

????????
ผู้มาเยือน

ขึ้นไปข้างบน