LTN Group
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

มีอ่ะไรใหม่วันที่ 9 มาดูกัน !!

Noord
marsko
lawplus
YAKUZA
Chaiyapos75
9 posters

Go down

มีอ่ะไรใหม่วันที่ 9 มาดูกัน !! Empty มีอ่ะไรใหม่วันที่ 9 มาดูกัน !!

ตั้งหัวข้อ  Chaiyapos75 Sun May 08, 2011 1:41 pm

ในวันที่ 9 นี้ก็จะเป็นการเปิดเว็บไซต์อย่างเป็นทางการแล้วนะครับ
ถือเป็นโอกาศพิเศษเลยนะครับที่จะมีสิ่งใหม่ๆเข้ามา (สิ่งใหม่ๆหรอคือไรอ่ะ??)
งั้นเราก็มาดูกันเรยว่าจะมีอ่ะไรใหม่ๆกันบ้างง

1.นั่นก็คือระบบสัตว์เลี้ยงและเหรีญ&ตรา ผมจะทำการตั้งกระทู้ย่อยไว้ที่ LTN event ชื่อกระทู้ย่อยก็คือ สั่งซื้อของและรับของฟรี
-(สั่งซื้อของ สั่งยังไงละ ??) ง่ายๆครับก็แค่เรามีแต้มเพียงพอต่อการซื้อ สัตว์เลี้ยงและเหรียญ ก็ไปตั้งกระทู้ได้เลย แต่หัวข้อในการตั้งนั้น
ต้องระบุด้วยว่าต้องการซื้ออ่ะไร เช่น สั่งซื้อสัตว์เลี้ยง, สั่งซื้อเหรียญและตรา เป็นต้น แล้วเนื้อหาข้างในก็ใส่ของที่อยากจะซื้อลงไปครับผม
Admin จะได้ตรวจสอบถูกว่าคุณต้องการซื้ออ่ะไร
-ส่วนการรับของฟรีนั้น ก็คือเหรียญและตราครับ ตามรูปข้างล่างนี้เลย
มีอ่ะไรใหม่วันที่ 9 มาดูกัน !! Cats-c10
มันก็มีอยู่ 4 อันละนะ ทำตามที่ผมเขียนไว้ก็ได้มาฟรีๆ บางคนเค้าก็ได้กันไปก่อนแล้วครับ ส่วนวิธีได้มาก็ตั้งกระทู่ว่า รับของฟรี แล้วทีมงานก็จะไปตรวจสอบว่าถูกต้องหรือไม่ แค่นี้เองครับผม

2.ผมได้ปรับราคาของสัตว์เลี้ยงและเหรียญตราให้ได้ง่ายกว่าเดิม 3 เท่าเลย แล้วก็ปรับให้ โพสแล้วได้ Point เพิ่มขึ้นอีกครับ

3.วันที่ 9 นี้ผมจะนำรูปประจำ CLASS ของแต่ขั้นมาแปะให้มันสวยๆ ขึ้นอีกหน่อยจะได้ดูฉูดฉาดตาขึ้น 555+

4.ก็ต้องหนีไม่พ้นเรื่อง COLO ละครับ เพราะเมื่อคืนวันที่ 7 โหลดกันจนโคโลล่มกันเลยทีเด่ว เลยต้องแก้กันยกใหญ่
สำหรับเรื่องของ COLO นั้นก็คือ ถ้าใครที่ไม่อยากรอว่า ไอดีกับพาสโคโลนั้นเปลี่ยนทุกวันจนเบื่อยุ่ละ ต้องมานั่งเก็บ
ผมเลยคิดขึ้นมาว่าจะจัดทำเป็น IDและPASS ส่วนบุคคลกันไปเลย ส่วนวิธีที่จะได้นั้นก็ไม่ได้ยากเท่าไหร่หรอกนะครับ

4.1 ต้องเป็นสมาชิกของเว็บ LTN ไม่ต่ำกว่า 7 วัน
4.2 โพสอ่ะไรก็ได้ครับให้มากว่า 50 กระทู้ ถือเป็นการโปรโมทเก็บอย่างหนึ่ง(อย่าปั้มละกัน)
4.3 ต้องออนเว็บบอร์ดไม่ต่ำกว่าวันละ 30 นาที

แค่นี้ละครับผม (เป็นผมทำเอาวันเดียวก็ได้ IDกับPASS มาครองละ) ส่วนวิธีแจ้งให้ PM มาหาผมนะครับ
หรือคลิ้กลิ้งค์ที่อยุ่ข้างล่างนี้นะครับ
PM แจ้งทำ ID&PASS

สิ่งที่จะต้องให้ข้อมูลเพื่อทำ ID&PASS
1. IDและPASS ที่ต้องการเพื่อใช้เข้า COLO
2.E-mail ที่ติดต่่อได้หรือ เบอร์โทร

แก้ไขล่าสุดโดย Chaiyapos75 เมื่อ Sun May 08, 2011 1:50 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
Chaiyapos75
Chaiyapos75
LTN Admin Faculty

ขึ้นไปข้างบน Go down

มีอ่ะไรใหม่วันที่ 9 มาดูกัน !! Empty Re: มีอ่ะไรใหม่วันที่ 9 มาดูกัน !!

ตั้งหัวข้อ  ???????? Sun May 08, 2011 1:43 pm

สวยดี

????????
ผู้มาเยือน

มีอ่ะไรใหม่วันที่ 9 มาดูกัน !! Empty Re: มีอ่ะไรใหม่วันที่ 9 มาดูกัน !!

ตั้งหัวข้อ  YAKUZA Sun May 08, 2011 5:21 pm

รับทราบ ครับ
YAKUZA
YAKUZA
Medium
Medium

ตั้งหัวข้อ  lawplus Sun May 08, 2011 7:54 pm

อยากได้มั้งจังแหะ +.+
lawplus
lawplus
Basic
Basic

ตั้งหัวข้อ  marsko Sun May 08, 2011 8:25 pm

รับทราบครับ และจะทำตามกฏอย่างเคร่งครัด lol!

marsko
Non Degree
Non Degree

ตั้งหัวข้อ  Noord Sun May 08, 2011 11:39 pm

ทำได้ดีมากแต่ผมว่านะราคาสัตว์ กับ เหรียญ ไม่ต้องเปลี่ยนหรอกก็มันได้ Point ง่ายๆ เลย หนิ จะเปลี่ยนให้มันแพง หน่อยจะได้มะ เพราะ งี้ เราคิดว่าแจกฟรีเลยไม่ดีกว่าหรอ
Noord
Noord
LTN MOD

ตั้งหัวข้อ  Chaiyapos75 Mon May 09, 2011 8:22 am

ก็ผมอยากจะแจกฟรีด้วยซ้ำนะ 55+ แต่นี้ลดราคาแบบสุดๆละ

อย่างเหรียญ ราคาต่ำสุดก็ 1500 ก็ต้องโพสอย่างน้อย 40-50 โพสอ่ะ

ก็น่าจะได้อยุ่นา
Chaiyapos75
Chaiyapos75
LTN Admin Faculty

ตั้งหัวข้อ  Kintogi Sun May 15, 2011 12:57 pm

รับทราบครับผม
Kintogi
Kintogi
Non Degree
Non Degree

ตั้งหัวข้อ  tro114 Tue Aug 02, 2011 8:30 am

ขอบคุณมากๆครับ

tro114
Non Degree
Non Degree

ตั้งหัวข้อ  sangploy Sat Jan 28, 2012 2:20 am

รับทราบคับผม

sangploy
Non Degree
Non Degree

ตั้งหัวข้อ  pppingpp Fri May 04, 2012 7:57 am

รับทราบครับ Very Happy

pppingpp
Non Degree
Non Degree

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics